

12/12/2020

JINA

**YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KWASHEMSHI,
WILAYA YA KOROGWE VIJIJINI, MKOA
WA TANGA MWAKA 2021.**

01. UTANGULIZI

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha 1 katika shule ya Sekondari Kwashemshi Mwaka 2021.

Shule ipo umbali wa km 18 toka stendi ya Mabasi Korogwe.

Muhula wa kwanza masomo yataanza Tarehe 11/01/2021 unatakiwa kuripoti shule kuanzia Tarehe hiyo.

02. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

2.1. Sare za shule hii kwa wavulana ni suruali mbili (2) za rangi nyeusi zenye rinda mbili na mifuko mitatu. Hakikisha suruali hazibani, upana wa miguuni usipungue inchi 16. Sare za wasichana ni sketi mbili za rangi nyeusi, Zishonwe vizuri kwa urefu unaovuka magoti. Wanafunzi kila mmoja awe na shati mbili nyeupe za mikono mifupi. Viatu ni vyeusi vyenye kisigino kifupi na vya kufunga na kamba kwa wavulana na wasichana.

2.2. Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa shule:-

a. Wizi (b) uasherati (c) ubakaji (d) ulevi (e) kupigana au kupiga (f) kuharibu kwa makusudi mali ya umma (g) kudharau Bendera ya Taifa (h) kuo au kuolewa (i) kutoa mimba (j) kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au watu (k) kukataa adhabu kwa makusudi (l) kuwa na simu ya mkononi.

1.0. Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni

A. Medical Examination Form

Ijazwe na Mganga Mkuu wa Hospitali ya Serikali na iwasilishwe kwa Mkuu wa Shule mara mwanafunzi awasilipo Shuleni .

B. Vifaa vya michezo: kila mwanafunzi awe na nguo za michezo. Tisheti ya blue isiyo na maandishi yoyote.

C. Mwanafunzi anapaswa aje na:- Kamusi (Dictationary), File na Daftari Q4 kwa ajili ya mazoezi.

D. Pia aje bila **kukosa** na kwanja moja na ndoo ndogo.

KARIBU SANA

.....
WILSON NG'WAMIZI
MKUU WA SHULE

MEDICAL CERTIFICATION

(To be complete by the Medical Officer in respect to form I entrants)

Students' full name:.....

Age:year sex.....

Stool examination:

Urine examination:

T.B Test:

Heating:

Sight:

Abdomen:

Spleen:

Any other abnormalities e.g. physical defects, chronic or family diseases etc.
.....
.....
.....

I certify that above pupil is fit/unfit for admission into boarding/Day Secondary School

Signature:

Station:

Date:.....

